



MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA DAR ES SALAAM

HAKIKI USOMAJI WA DIRA YAKO YA MAJI

Ndugu Mteja wa **DAWASA**,
zoezi la usomaji wa mita za Maji
linaendelea mtaani kwako.

Zoezi hili linaenda sambamba na
kupokea ujumbe mfupi wenye
kuonyesha kiasi cha Maji (**units**)
ulichotumia kupitia simu yako.

Endapo utapata ujumbe huo,
hakiki kwa kulinganisha na kiasi
(**unit**) kinachoonekana kwenye
mita yako.

Kwa Mawasiliano zaidi tupigie;
Kituo cha Huduma kwa wateja
181 (Bure) 0735 202 121
(WhatsApp Tu)

